สมัครฮอลิเดย์ โปรแกรม ยูโร่ เค้ก ลีก โปร สัปดาห์ที่ 10

สมัครฮอลิเดย์

เช็คโปรแกรมแข่งขันฟุตบอลยูโร่ เค้ก ลีก (T4) นัดที่ 10 ในช่วงสุดสัปดาห์นี้ได้ที่นี่

สมัครฮอลิเดย์ โปรแกรมการแข่งขัน ฟุตบอลยูโร่ เค้ก ลีก (T4) นัดที่ 10 แข่งขันวันเสาร์ที่ 29 เมษายน, อาทิตย์ที่ 30 เมษายน และ จันทร์ที่ 1 พฤษภาคม 2560 โดยมีเกมการแข่งขันทั้งสิ้น 29 คู่จาก 6 โซน ดังนี้

วันเสาร์ที่ 29 เมษายน 2560

โซนภาคตะวันออก
เวลา 16:00น. นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี – ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด
เวลา 16:00น. นครนายก เอฟซี VS ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด

โซนภาคใต้
เวลา 16:00น. ยะลา ยูไนเต็ด – ปัตตานี เอฟซี
เวลา 16:15น. หาดใหญ่ เอฟซี – คาเด็นซ่า สตูล ยูไนเต็ด

โซนกรุงเทพและปริมณฑล
เวลา 18:00น. บีซีซี เอฟซี – สมุทรปราการ เอฟซี
เวลา 18:00น. โคปูน วอร์ริเออร์ – มหาวิทยาลัยรังสิต

โซนภาคตะวันตก
เวลา 16:00น. ลูกอีสาน เอฟซี – เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด
เวลา 16:00น. ปทุมธานี ยูไนเต็ด – อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด

โซนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
เวลา 16:00น. ยโสธร เอฟซี – นครราชสีมา ห้วยแถลง ยูไนเต็ด
เวลา 16:00น. เมืองเลย ยูไนเต็ด – มหาสารคาม เอฟซี
เวลา 16:00น. ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด – สุรินทร์ ซิตี้

โซนภาคเหนือ
เวลา 16:00น. ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู เอฟซี – เชียงราย ซิตี้
เวลา 18:00น. พิษณุโลก เอฟซี 2015 – สโมสรฟุตบอลเจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

วันอาทิตย์ที่ 30 เมษายน 2560

โซนภาคตะวันออก
เวลา 16:00น. ฮาเลลูยา พัทยา เอฟซี – ชลบุรี เอฟซี บี
เวลา 16:00น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด – บ้านค่าย ยูไนเต็ด
เวลา 18:00น. สโมสรฟุตบอลกองเรือยุทธการ – จันทบุรี เอฟซี

โซนภาคใต้
เวลา 18:00น. ภูเก็ต เอฟซี – สุไหงปาดี เอฟซี
เวลา 18:00น. สุราษฏร์ธานี ซิตี้ – ชุมพร เอฟซี

โซนกรุงเทพและปริมณฑล
เวลา 17:00น. บางกอกกล๊าส เอฟซี บี – แบงค็อก ยูไนเต็ด บี

โซนภาคตะวันตก
เวลา 17:30น. วานานาวา หัวหินซิตี้ – สุพรรณบุรี เอฟซี บี
เวลา 18:00น. สพล. สมุทรสาคร ยูไนเต็ด – นนทบุรี เอฟซี
เวลา 18:00น. บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ ยูไนเต็ด – ราชบุรี มิตรผล เอฟซี บี

โซนภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
เวลา 16:00น. มุกดาหาร ไชยยืนยง เอฟซี – มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี
เวลา 16:30น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี – สกลนคร เมืองไทย เอฟซี
เวลา 18:00น. ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด – เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ เอฟซี

โซนภาคเหนือ
เวลา 18:00 น. อุตรดิตถ์ เอฟซี – ตาก ซิตี้

วันจันทร์ที่ 1 พฤษภาคม 2560

โซนกรุงเทพและปริมณฑล
เวลา 16:00น. ม.นอร์ทกรุงเทพ -เกร็กคู ลูกทัพฟ้า
เวลา 18:00น. โดม เอฟซี – สมุทรปราการ ยูไนเต็ด

โซนภาคเหนือ
เวลา 18:00น. เชียงราย ยูไนเต็ด บี – นครสวรรค์ เอฟซี